เครื่องขยายเสียง NPE LTA-2000MP3
เครื่องขยายเสียง NPE LTA-2000MP3เครื่องขยายเสียง NPE LTA-2000MP3
รหัส : LTA-2000MP3
ยี่ห้อ : NPE
รุ่น : LTA-2000MP3
ราคาปกติ :  31,500.00 บาท
รายละเอียดสินค้า :
เพาเวอร์มิกเซอร์ LTA-2000 MP3
• 2000W @ 4 OHM
• มีระบบ 70V/100V
• 6 MIC/ 6 AUX ; MASTER 3 EQ
• ใช้ไฟ 220 VAC หรือไฟ 12 VDC ได้
• เล่นไฟล์ MP3 และ SD Card ได้
• ช่องต่อโทรศัพท์ In-Out
• วอลลุ่มปรับเสียง Echo,Time,Repeat
• ปุ่มปรับเสียง Master/Bass/Mid/Treble
• มีรีโมทคอนโทน สำหรับคุมเสียงเพลง
รายละเอียดทั้งหมด :
NPE POWER MIXER LTA-2000 MP3
  • FREQ : MIC ; 20Hz - 20KHz
  • AUX ; 20Hz - 20KHz
  • AMP IN ; 91Hz - 40KHz
  • 6 MIC/ 6 AUX ; MASTER 3 EQ
  • OUTPUT POWER : 2000W @ 4OHM
  • LINE OUTPUT : 2000W
  • 2000 W @ 100V
  • 2000 W @ 150V
  • 2000 W @ 200V
  • POWER REQUIREMENT : 220VAC 50Hz
  • DIMENSIONS (WxHxD) : 483x177x522 MM. 4U ; 51.2KG